เมื่อวันที่ 14 พฤษภาคม 2567 รศ.ดร.จุรีรัตน์ ดาดวง คณบดีคณะเทคนิคการแพทย์ พร้อมด้วย นางเอมอร ทุยบึงฉิม หัวหน้างานบริหารและธุรการ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรและถวายภัตตาหารเช้า เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะทันตแพทยศาสตร์ ครบรอบ 45 ปี ณ บริเวณห้องโถง ชั้น 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบฯ
ข่าว/ภาพ : จีรณัชชา
#AMSKKU #AMS #KKU #AssociatedMedicalSciences #คณะเทคนิคการแพทย์ #มหาวิทยาลัยขอนแก่น